rain's world
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

For all fan of rain. Each people create a little rain to form the big heavy rain, to create a friendly image of our idol - bi rain

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
Admin
Đến lượt Lee Da Hae yêu đàn em Baek Sung Hyun I_vote_lcapĐến lượt Lee Da Hae yêu đàn em Baek Sung Hyun I_voting_barĐến lượt Lee Da Hae yêu đàn em Baek Sung Hyun I_vote_rcap 
thaoloverain
Đến lượt Lee Da Hae yêu đàn em Baek Sung Hyun I_vote_lcapĐến lượt Lee Da Hae yêu đàn em Baek Sung Hyun I_voting_barĐến lượt Lee Da Hae yêu đàn em Baek Sung Hyun I_vote_rcap 
pchyfc
rain_love_snow
(mo)_(LOVE)_(rain)
rainbow0904
hoangthien106
Latest topics
» Rain có sức ảnh hưởng nhất K-pop
Đến lượt Lee Da Hae yêu đàn em Baek Sung Hyun EmptySat Aug 22, 2009 1:50 pm by Admin

» Bi Rain - Lý Tiểu Long thời hiện đại?
Đến lượt Lee Da Hae yêu đàn em Baek Sung Hyun EmptyWed Aug 12, 2009 12:03 pm by Admin

» any dream (samsung clip)
Đến lượt Lee Da Hae yêu đàn em Baek Sung Hyun EmptyMon Aug 10, 2009 2:10 pm by Admin

» Kênh SCTV chiếu lại bộ phim Sang Doo,Let's Go To school
Đến lượt Lee Da Hae yêu đàn em Baek Sung Hyun EmptySat Aug 08, 2009 5:39 pm by Admin

» slide rain
Đến lượt Lee Da Hae yêu đàn em Baek Sung Hyun EmptyTue Aug 04, 2009 7:44 pm by Admin

» Slideshow ảnh
Đến lượt Lee Da Hae yêu đàn em Baek Sung Hyun EmptySun Aug 02, 2009 8:10 am by pchyfc

» hay danh tron tih jujujujujuju cho pe pj nhe
Đến lượt Lee Da Hae yêu đàn em Baek Sung Hyun EmptySat Aug 01, 2009 9:29 pm by thaoloverain

» Tiểu sử Baek Sung Hyun
Đến lượt Lee Da Hae yêu đàn em Baek Sung Hyun EmptySat Aug 01, 2009 8:47 pm by Admin

» hay gui nhung loi chuk tot dep nhut den Piiiiiiiiiiii nhe
Đến lượt Lee Da Hae yêu đàn em Baek Sung Hyun EmptySat Aug 01, 2009 8:30 pm by thaoloverain

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

Đến lượt Lee Da Hae yêu đàn em Baek Sung Hyun

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Đến lượt Lee Da Hae yêu đàn em Baek Sung Hyun Empty
Bài gửiTiêu đề: Đến lượt Lee Da Hae yêu đàn em Baek Sung Hyun   Đến lượt Lee Da Hae yêu đàn em Baek Sung Hyun EmptyWed Jul 29, 2009 8:48 am

Nữ diễn viên "đàn chị" Lee Da Hae vướng vào chuyện tình với nam diễn viên Baek Sugn Hyun kém cô 5 tuổi.
Nhưng đó chỉ là vai diễn của cô trong clip nhạc Today's Fortune của nam diễn viên Kim Hyung Joong. Mặc dù hơn nhau 5 tuổi nhưng họ vẫn làm nên một chuyện tình bi thương và đẹp tuyệt vời.
Đến lượt Lee Da Hae yêu đàn em Baek Sung Hyun Hyungjoongmv1
Lee Dae Hae và Beak Sung Hyun trông thật đẹp đôi

Mới gần đây, nữ diễn viên Lee Da Hae đã khiến mọi người bất ngờ với việc rút khỏi bộ phim East of Eden (Phía đông vườn địa đàng) trong khi bộ phim đã gần kết thúc. Cô đã đi du lịch nước ngoài và chưa nhận một lời mời đóng bộ phim nào. Trước đó, cô đã thành công với vai diễn đáng yêu và đáng nhớ trong bộ phim East of EdenHello Miss (Xin chào tiểu thư), rồi lại làm khán giả thất vọng với vai người mẹ trẻ tìm được tình yêu thứ hai của đời mình trong Robbers (Kẻ cắp trái tim).
Đến lượt Lee Da Hae yêu đàn em Baek Sung Hyun Hyungjoongmv4
Một số cảnh trong "Today's Fortune"

Trong khi đó, Baek Sung Hyun, một diễn viên mới thoát khỏi những vai nhí đã được khán giả chú ý qua từng vai diễn. Khi còn bé, cậu bé Baek Sung Hyun đã được mời đóng những bộ phim tên tuổi như Damo (Huyền thoại lữ khách) và Stairway to Heaven (Nấc thang lên thiên đường). Bộ phim gần đây nhất mà Baek Sung Hyun tham gia là bộ phim hài Our Hight School E.T đóng với nữ diễn viên Park Bo Young và sắp tới là seri phim hài kịch Just Looking sẽ được chiếu trên kênh KBS.
nguồn:Dramabeans
http://rainworld.heavenforum.com

Đến lượt Lee Da Hae yêu đàn em Baek Sung Hyun
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tiểu sử Baek Sung Hyun